11 ก.พ. 2565 - วันฝึกซ้อม
14 ก.พ. 2565 - วันพระราชทานปริญญาบัตร
เวลา รายงานตัว และเข้ารับการตรวจ ATK |
ลำดับที่ | สำนักวิชา | สถานที่ |
---|---|---|---|
08.00 น. | 1 | บัณฑิตศึกษา | อาคารเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา (Stadium) |
2 | สำนักวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ | ||
3 | สำนักวิชาพยาบาลศาสตร์ | ||
4 | สำนักวิชาแพทยศาสตร์ | ||
5 | สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ | ||
6 | สำนักวิชานวัตกรรมสังคม | ||
08.30 น. | 7 | สำนักวิชาจีนวิทยา | |
09.00 น. | 8 | สำนักวิชาการแพทย์บูรณาการ | |
9 | สำนักวิชาศิลปศาสตร์ | ||
10 | สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ | ||
09.30 น. | 11 | สำนักวิชาการจัดการ | |
10.30 น. | 12 | สำนักวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ | |
13 | สำนักวิชาอุตสาหกรรมเกษตร | ||
11.00 น. | 14 | สำนักวิชานิติศาสตร์ | |
15 | สำนักวิชาวิทยาศาสตร์เครื่องสำอาง |
วันรับพระราชทานปริญญาบัตรฯ วันจันทร์ที่ ๑๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕
ลำดับที่ |
สำนักวิชา |
สถานที่ |
---|---|---|
1 |
บัณฑิตศึกษา |
โถง C1 |
2 |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์เครื่องสำอาง | |
3 |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ |
อาคาร C2 ชั้น 4 ห้อง 402 |
4 |
สำนักวิชาพยาบาลศาสตร์ |
อาคาร C2 ชั้น 4 ห้อง 403 |
5 |
สำนักวิชาแพทยศาสตร์ | |
6 |
สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ | |
7 |
สำนักวิชานวัตกรรมสังคม | |
8 |
สำนักวิชาจีนวิทยา 1. สาขาจีนศึกษา 2. สาขาภาษาจีนธุรกิจ |
อาคาร C2 ชั้น 4 ห้อง 406 |
3. สาขาการสอนภาษาจีน 4. สาขาภาษาและวัฒนธรรมจีน |
อาคาร C2 ชั้น 4 ห้อง 407 |
|
9 |
สำนักวิชาการแพทย์บูรณาการ 1. สาขาวิชาการแพทยแผนไทยประยุกต์ |
อาคาร C2 ชั้น 3 ห้อง 303 |
2. สาขาวิชากายภาพบำบัด |
อาคาร C2 ชั้น 3 ห้อง 304 |
|
3. สาขาวิชาการแพทย์แผนจีน |
อาคาร C2 ชั้น 3 ห้อง 305 |
|
10 |
สำนักวิชาศิลปศาสตร์ 1. สาขาวิชาภาษาอังกฤษ ลำดับที่ 1 – 35 |
อาคาร C2 ชั้น 3 ห้อง 308 |
2. สาขาวิชาภาษาอังกฤษ ลำดับที่ 36 – 75 |
อาคาร C2 ชั้น 3 ห้อง 309 |
|
11 |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ 1. เคมีประยุกต์ |
อาคาร C2 ชั้น 3 ห้อง 310 |
2. วิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
อาคาร C2 ชั้น 3 ห้อง 313 |
|
3. วิศวกรรมวัสดุ |
อาคาร C2 ชั้น 3 ห้อง 314 |
|
12 |
สำนักวิชาการจัดการ 1. สาขาวิชาบัญชี |
อาคาร C2 ชั้น 2 ห้อง 203 |
|
2. สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ |
อาคาร C2 ชั้น 2 ห้อง 204 |
|
3. สาขาวิชาบริหารธุรกิจ ลำดับที่ 1 – 30 | |
|
4. สาขาวิชาบริหารธุรกิจ ลำดับที่ 31 – 89 |
อาคาร C2 ชั้น 2 ห้อง 205 |
|
5. สาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยว ลำดับที่ 1 – 60 |
อาคาร C2 ชั้น 2 ห้อง 208 |
|
6. สาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยว ลำดับที่ 61 – 120 |
อาคาร C2 ชั้น 2 ห้อง 209 |
|
7. สาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยว ลำดับที่ 121 -162 |
อาคาร C2 ชั้น 2 ห้อง 210 |
|
8. สาขาวิชาอุตสาหกรรมบริการ ลำดับที่ 1 - 35 |
อาคาร C2 ชั้น 2 ห้อง 213 |
|
9. สาขาวิชาอุตสาหกรรมบริการ ลำดับที่ 36 – 70 |
อาคาร C2 ชั้น 2 ห้อง 214 |
|
10. สาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์ฯ |
อาคาร C3 ห้อง 107 |
|
11. สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการบิน |
อาคาร C3 ห้อง 106 |
13 |
สำนักวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ |
อาคาร C3 ห้อง 102 |
14 |
สำนักวิชาอุตสาหกรรมเกษตร | |
15 |
สำนักวิชานิติศาสตร์ |
อาคาร C3 ห้อง 101 |